JWDT-PA3 చిన్నదిగా మరియు స్టైలిష్గా ఉంటుంది, ఇది చాలా అప్లికేషన్ సందర్భాలలో పరిమిత స్థలానికి అనువుగా ఉంటుంది. వైడ్-బ్యాండ్ ఆడియో డీకోడింగ్ G.722 మరియు ఓపస్తో, JWDT-PA3 వినియోగదారులకు స్పష్టమైన టెలికాం శ్రవణ అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. ఇది అనేక ఇంటర్ఫేస్లను కలిగి ఉంది మరియు విభిన్న అవసరాలను తీర్చడానికి దీనిని బ్రాడ్కాస్టింగ్ పరికరాలు, యాంప్లిఫైయర్లు మరియు ఇంటర్కామ్లుగా అభివృద్ధి చేయవచ్చు. గరిష్టంగా 32G USB ఇంటర్ఫేస్ లేదా TF కార్డ్ ఇంటర్ఫేస్ ద్వారా, JWDT-PA3ని ఉపయోగించి MP3 ఆఫ్లైన్ స్థానిక ప్రసారంతో పాటు ఆన్లైన్ ప్రసారం కూడా చేయవచ్చు. వినియోగదారులు ఈ SIP పేజింగ్ గేట్వే ద్వారా తమ IP ఫోన్లో కెమెరా యొక్క HD వీడియో చిత్రాన్ని వీక్షించవచ్చు, తద్వారా పరిసరాల పరిస్థితిని నిజ సమయంలో పర్యవేక్షించవచ్చు.
1. అత్యంత సుందరమైనది, అంతర్గత సంస్థాపన కోసం ఇతర పరికరాలలో పొందుపరచవచ్చు
2. 10W ~ 30W మోనో ఛానల్ పవర్ యాంప్లిఫైయర్ అవుట్పుట్, ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ ప్రకారం అవుట్పుట్ పవర్ను సెట్ చేస్తుంది.
3. ఆడియో లైన్ ఇన్ పోర్ట్, 3.5mm స్టాండర్డ్ ఆడియో ఇంటర్ఫేస్, ప్లగ్ అండ్ ప్లే.
4. ఆడియో లైన్ అవుట్ పోర్ట్, విస్తరించదగిన బాహ్య యాక్టివ్ స్పీకర్.
5. డేటా నిల్వ లేదా ఆడియో ఆఫ్లైన్ ప్రసారం కోసం USB2.0 పోర్ట్ మరియు TF కార్డ్ స్లాట్కు మద్దతు ఇస్తుంది.
6. అడాప్టివ్ 10/100 Mbps నెట్వర్క్ పోర్ట్ ఇంటిగ్రేటెడ్ PoE.
JWDT-PA3 అనేది పారిశ్రామిక అనువర్తనాల కోసం ఉద్దేశించిన ఒక SIP పబ్లిక్ అనౌన్స్మెంట్ సిస్టమ్ పరికరం. దీని మీడియా స్ట్రీమ్ ప్రసారం ప్రామాణిక IP/RTP/RTSP ప్రోటోకాల్లను అనుసరిస్తుంది. విభిన్న అనువర్తన వాతావరణాలకు అనుగుణంగా, దీనికి ఇంటర్కామ్, బ్రాడ్కాస్ట్ మరియు రికార్డింగ్ వంటి వివిధ విధులు మరియు ఇంటర్ఫేస్లు ఉన్నాయి. వినియోగదారులు ఈ పేజింగ్ పరికరాన్ని సులభంగా స్వయంగా తయారు చేసుకోవచ్చు (DIY).
| విద్యుత్ వినియోగం (PoE) | 1.85W ~ 10.8W |
| స్వతంత్ర ఇంటర్కామ్ | కేంద్ర యూనిట్ / సర్వర్ అవసరం లేదు |
| సంస్థాపన | డెస్క్టాప్ స్టాండ్ / గోడకు అమర్చేది |
| అనుసంధానం | థర్డ్ పార్టీ IP కెమెరాతో |
| DC పవర్ సప్లై | 12V-24V 2A |
| పని చేసే తేమ | 10~95% |
| ఆడియో లైన్-అవుట్ | విస్తరించదగిన బాహ్య యాక్టివ్ స్పీకర్ ఇంటర్ఫేస్ |
| PoE స్థాయి | క్లాస్4 |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30°C~60°C |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -20°C~50°C |
| పవర్ యాంప్లిఫైయర్ | గరిష్టంగా 4Ω/30W లేదా 8Ω/15W |
| ప్రోటోకాల్లు | SIP v1 (RFC2543), v2 (RFC3261) ఓవర్ UDP/TCP/TLS, RTP/RTCP/SRTP, STUN, DHCP, IPv6, PPPoE, L2TP, OpenVPN, SNTP, FTP/TFTP, HTTP/HTTPS, TR-069 |