వివిధ నెట్వర్క్ల మధ్య గేట్వేగా పనిచేస్తూ, JWDTD01 IP అలారం గేట్వే క్రాస్-సెగ్మెంట్ కమ్యూనికేషన్ మరియు ప్యాకెట్ రూటింగ్ను సాధ్యం చేస్తుంది. ఉదాహరణకు, ఇది గేట్వే ద్వారా స్థానిక అలారం సిగ్నల్లను రిమోట్ పర్యవేక్షణ కేంద్రానికి ఫార్వార్డ్ చేయగలదు. మరియు ఇది కింది పని సూత్రంతో భద్రతా వ్యవస్థలు మరియు పారిశ్రామిక దృశ్యాల వంటి సాధారణ అనువర్తనాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
భద్రతా వ్యవస్థలు: యాక్సెస్ కంట్రోల్ సిస్టమ్లు మరియు కెమెరాలతో అనుసంధానించబడి, అలారం మోగినప్పుడు వీడియో స్ట్రీమ్లను స్వయంచాలకంగా ఒక నిర్వహణ ప్లాట్ఫారమ్కు పంపుతాయి.
పారిశ్రామిక సందర్భాలు: పరికర IP వైరుధ్యాలు లేదా నెట్వర్క్ సెగ్మెంట్ ఐసోలేషన్ సమస్యలను పరిష్కరించడం, NAT ద్వారా బహుళ-నెట్వర్క్ కనెక్టివిటీని ప్రారంభించడం.
PWR: పవర్ ఇండికేటర్, పరికరం ఆన్లో ఉంటే పవర్, ఆఫ్లో ఉంటే పవర్ ఆఫ్.
రన్: పరికరం నడుస్తున్న సూచిక, సాధారణ ఆపరేషన్ ప్రతి విరామంలో మెరుస్తుంది
SPD: నెట్వర్క్ బ్యాండ్విడ్త్ సూచిక, 100M నెట్వర్క్ను యాక్సెస్ చేస్తున్నప్పుడు ఎల్లప్పుడూ ఆన్లో ఉంటుంది
ఈథర్నెట్ పోర్ట్: 10/100M ఈథర్నెట్
పవర్ అవుట్పుట్ పోర్ట్: DC 12V అవుట్పుట్ పోర్ట్
| పవర్ వోల్టేజ్ | AC220V/50Hz |
| విద్యుత్ సరఫరా ఇంటర్ఫేస్ | పవర్ అడాప్టర్తో |
| ఫ్రీక్వెన్సీ ప్రతిస్పందన | 250~3000Hz |
| ప్రోటోకాల్ | ప్రామాణిక మోడ్బస్ TCP ప్రోటోకాల్ |
| DI ఇంటర్ఫేస్ ఫారం | ఫీనిక్స్ టెర్మినల్, డ్రై కాంటాక్ట్ అక్విజిషన్ |
| సంప్రదింపు సామర్థ్యం | DC 30 V /1.35 A |
| RS485 ఇంటర్ఫేస్ మెరుపు రక్షణ స్థాయి | 2 KV /1 KA |
| నెట్వర్క్ పోర్ట్ ఇంటర్ఫేస్ ఫారం | ఒక RJ45 నెట్వర్క్ పోర్ట్ |
| ప్రసార దూరం | 100 మీ |
| రక్షణ స్థాయి | IP54 |
| వాతావరణ పీడనం | 80~110KPa |
| సాపేక్ష తేమ | 5% ~ 95% RH ఘనీభవించని |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ ~ 85℃ |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40℃ ~ 85℃ |
| సంస్థాపన పద్ధతి | ర్యాక్ మౌంట్ |
రసాయన కర్మాగారాలు మరియు పైపు కారిడార్ల వంటి అలారం అనుసంధాన ప్రదేశాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది