JWDTE02 ప్రీ-యాంప్లిఫైయర్, దీనిని IP పవర్ యాంప్లిఫైయర్ అని కూడా పిలుస్తారు, ఇది ప్రధానంగా వివిధ ఆడియో సిస్టమ్ అప్లికేషన్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. విభిన్న ఆడియో సోర్స్ అవసరాలను తీర్చడానికి, మూడు లైన్ ఇన్పుట్లు, రెండు MIC ఇన్పుట్లు మరియు ఒక MP3 ఇన్పుట్తో సహా బహుళ సిగ్నల్ ఇన్పుట్లకు మద్దతు ఇవ్వడం దీని ముఖ్య లక్షణం. -20°C నుండి 60°C వరకు మరియు తేమ ≤ 90% వరకు ఉండే దీని విస్తృత ఆపరేటింగ్ పరిధి, అన్ని వాతావరణాలలో స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారిస్తుంది. ఇది వాటర్ప్రూఫ్ డిజైన్ను కూడా కలిగి ఉంది, IPX6 రక్షణను సాధిస్తుంది. అంతర్నిర్మిత ఓవర్హీటింగ్ ప్రొటెక్షన్ భద్రతను నిర్ధారిస్తుంది. అంతేకాకుండా, దీని బలమైన ఫ్రీక్వెన్సీ రెస్పాన్స్ మరియు అద్భుతమైన డిస్టార్షన్ ప్రొటెక్షన్ అధిక-నాణ్యత ధ్వనిని నిర్ధారిస్తాయి. ఎంచుకోదగిన కమ్యూనికేషన్ ప్రోటోకాల్లు మరియు అధిక వ్యయ-సామర్థ్యం కారణంగా, ఇది క్యాంపస్లు, సుందరమైన ప్రదేశాలు మరియు విమానాశ్రయాలు వంటి అప్లికేషన్లలో విస్తృత ప్రశంసలను పొందింది.
1. ఈథర్నెట్, క్రాస్-సెగ్మెంట్ మరియు క్రాస్-రూట్కు ప్రత్యక్ష ప్రాప్యతతో, SIP2.0 మరియు ఇతర సంబంధిత ప్రోటోకాల్లకు మద్దతు ఇచ్చే ఒక RJ45 ఇంటర్ఫేస్.
2. ఉన్నత శ్రేణి అల్యూమినియం 2U బ్లాక్ బ్రష్డ్ ప్యానెల్, అందమైనది మరియు ఆకర్షణీయమైనది.
3. ఐదు సిగ్నల్ ఇన్పుట్లు (మూడు మైక్రోఫోన్లు, రెండు లైన్లు).
4. 100V, 70V స్థిర వోల్టేజ్ అవుట్పుట్ మరియు 4~16Ω స్థిర రెసిస్టెన్స్ అవుట్పుట్. పవర్ :240-500W
5. మొత్తం వాల్యూమ్ మాడ్యులేషన్ ఫంక్షన్, ప్రతి ఇన్పుట్ ఛానల్ వాల్యూమ్ను స్వతంత్రంగా సర్దుబాటు చేయవచ్చు.
6. అధిక మరియు తక్కువ స్వరాల స్వతంత్ర సర్దుబాటు.
7. MIC1 ఆటోమేటిక్ సైలెంట్ సౌండ్, సర్దుబాటు స్విచ్తో, సర్దుబాటు పరిధి: 0 నుండి - 30dB.
8. ఐదు యూనిట్ల LED లెవెల్ డిస్ప్లే, డైనమిక్ మరియు స్పష్టమైనది.
9. ఖచ్చితమైన అవుట్పుట్ షార్ట్ సర్క్యూట్ రక్షణ మరియు అధిక ఉష్ణోగ్రత రక్షణ ఫంక్షన్తో.
10. అంతర్నిర్మిత సిగ్నల్ మ్యూటింగ్ సర్క్యూట్, అవుట్పుట్ బాటమ్ నాయిస్ను మరింత బాగా తగ్గిస్తుంది.
11. సహాయక ఆడియో అవుట్పుట్ ఇంటర్ఫేస్తో, తదుపరి యాంప్లిఫైయర్ను సులభంగా కనెక్ట్ చేయవచ్చు.
12. మరింత నమ్మకమైన కనెక్షన్ కోసం అవుట్పుట్ ఇండస్ట్రియల్ ఫెన్స్ టైప్ టెర్మినల్స్ను ఉపయోగిస్తుంది.
13. కూలింగ్ ఫ్యాన్ యొక్క ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణ ప్రారంభం.
14. మధ్యస్థ మరియు చిన్న తరహా బహిరంగ కార్యక్రమాలలో ప్రసార వినియోగానికి చాలా అనువైనది.
| మద్దతు ఉన్న ప్రోటోకాల్లు | SIP (RFC3261, RFC2543) |
| విద్యుత్ సరఫరా | AC 220V +10% 50-60Hz |
| అవుట్పుట్ పవర్ | 70V/100V స్థిర వోల్టేజ్ అవుట్పుట్ |
| ఫ్రీక్వెన్సీ ప్రతిస్పందన | 60Hz - 15kHz (±3dB) |
| నాన్-లీనియర్ వక్రీకరణ | 1kHz వద్ద <0.5%, 1/3 రేటెడ్ అవుట్పుట్ పవర్ |
| సిగ్నల్-టు-నాయిస్ నిష్పత్తి | లైన్: 85dB, MIC: >72dB |
| సర్దుబాటు పరిధి | బాస్: 100Hz (±10dB), ట్రెబుల్: 12kHz (±10dB) |
| అవుట్పుట్ సర్దుబాటు | సిగ్నల్ లేని స్థితి నుండి పూర్తి లోడ్ ఆపరేషన్ వరకు <3dB |
| ఫంక్షన్ నియంత్రణ | 5* వాల్యూమ్ నియంత్రణలు, 1* బాస్/ట్రెబుల్ నియంత్రణ, 1* మ్యూట్ నియంత్రణ, 1* పవర్ సప్లై |
| శీతలీకరణ పద్ధతి | బలవంతపు గాలి శీతలీకరణతో కూడిన DC 12V ఫ్యాన్ |
| రక్షణలు | AC ఫ్యూజ్ x8A, లోడ్ షార్ట్ సర్క్యూట్, అధిక ఉష్ణోగ్రత |
ప్రజా భద్రత, సాయుధ పోలీసు, అగ్నిమాపక దళం, సైన్యం, రైల్వే, పౌర వాయు రక్షణ, పారిశ్రామిక మరియు గనుల సంస్థలు, అటవీ, పెట్రోలియం, విద్యుత్ మరియు ప్రభుత్వ రంగాలలోని కమాండ్ మరియు డిస్పాచ్ సిస్టమ్ల ప్రసార ప్రదేశాలలో, అత్యవసర పరిస్థితులకు వేగవంతమైన ప్రతిస్పందనను సాధించడానికి మరియు బహుళ కమ్యూనికేషన్ సాధనాల సమగ్ర సమాచార మార్పిడి కోసం ఈ IP యాంప్లిఫైయర్ విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.