JWDTE01 స్థిర వోల్టేజ్ ప్యూర్ పవర్ యాంప్లిఫైయర్, వోల్టేజ్ను పెంచి కరెంట్ను తగ్గించడం ద్వారా అధిక వోల్టేజ్ అవుట్పుట్ను అందిస్తుంది. ఇది లైన్ నష్టాలను తగ్గిస్తుంది మరియు పెద్ద ప్రాంతాలను కవర్ చేసే ఆడియో సిస్టమ్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ ప్యూర్ పవర్ యాంప్లిఫైయర్ డిజైన్ అంటే ఇది కేవలం పవర్ యాంప్లిఫికేషన్ను మాత్రమే అందిస్తుంది మరియు సోర్స్ స్విచ్చింగ్, వాల్యూమ్ సర్దుబాటు వంటి ఫంక్షన్లను కలిగి ఉండదు. దీని ఉపయోగం కోసం ఒక మిక్సర్ లేదా ప్రీ-యాంప్లిఫైయర్ అవసరం. స్థిర వోల్టేజ్ ట్రాన్స్మిషన్తో, ఇది పొడవైన లైన్లలో లేదా మారుతున్న లోడ్లతో కూడా స్థిరమైన అవుట్పుట్ను నిర్వహిస్తుంది.
1. ఉన్నత శ్రేణి అల్యూమినియం 2 యు బ్లాక్ డ్రాయింగ్ సర్ఫేస్ బోర్డ్ అందంగా మరియు విశాలంగా ఉంటుంది;
2. డబుల్-సైడెడ్ PCB బోర్డ్ టెక్నాలజీ, భాగాల బలమైన అనుసంధానం, మరింత స్థిరమైన పనితీరు;
3. కొత్త స్వచ్ఛమైన రాగి ట్రాన్స్ఫార్మర్ను ఉపయోగించడం వల్ల, శక్తి బలంగా ఉంటుంది మరియు సామర్థ్యం అధికంగా ఉంటుంది;
4. RCA సాకెట్ మరియు XLR సాకెట్తో, ఇంటర్ఫేస్ మరింత సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది;
5. 100V మరియు 70V స్థిర వోల్టేజ్ అవుట్పుట్ మరియు 4 ~ 16 Ω స్థిర నిరోధక అవుట్పుట్;
6. అవుట్పుట్ వాల్యూమ్ను సర్దుబాటు చేయవచ్చు;
7. 5 యూనిట్ LED డిస్ప్లే, పని స్థితిని గమనించడం సులభం;
8. ఇది ఖచ్చితమైన షార్ట్-సర్క్యూట్, అధిక-ఉష్ణోగ్రత, ఓవర్లోడ్ మరియు డైరెక్ట్-కరెంట్ రక్షణ ఫంక్షన్లను కలిగి ఉంది; ※ ఉష్ణ వెదజల్లు ఫ్యాన్ యొక్క ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణ సక్రియం చేయబడింది;
9. ఇది మధ్యస్థ మరియు చిన్న స్థాయి పబ్లిక్ ఫీల్డ్ బ్రాడ్కాస్ట్లకు చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది.
| మోడల్ నెం. | JWDTE01 |
| రేటెడ్ అవుట్పుట్ పవర్ | 300W |
| అవుట్పుట్ పద్ధతి | 4-16 ఓమ్స్ (Ω) స్థిర నిరోధక అవుట్పుట్ |
| 70V (13.6 ఓమ్స్ (Ω)) 100V (27.8 ఓమ్స్ (Ω)) స్థిర వోల్టేజ్ అవుట్పుట్ | |
| లైన్ ఇన్పుట్ | 10k ఓంలు (Ω) <1V, అసమతుల్యమైనది |
| లైన్ అవుట్పుట్ | 10k ఓంలు (Ω) 0.775V (0 dB), అసమతుల్యమైనది |
| ఫ్రీక్వెన్సీ ప్రతిస్పందన | 60 Hz ~ 15k Hz (± 3 dB) |
| నాన్-లీనియర్ వక్రీకరణ | 1kHz వద్ద <0.5%, రేటెడ్ అవుట్పుట్ పవర్లో 1/3 వంతు |
| సిగ్నల్ టు నాయిస్ నిష్పత్తి | >70 dB |
| క్షీణత గుణకం | 200 |
| వోల్టేజ్ పెరుగుదల రేటు | 15V/uS |
| అవుట్పుట్ సర్దుబాటు రేటు | <3 dB, సిగ్నల్ లేని స్థిర ఆపరేషన్ నుండి పూర్తి లోడ్ ఆపరేషన్ వరకు |
| ఫంక్షన్ నియంత్రణ | ఒక వాల్యూమ్ సర్దుబాటు, ఒక పవర్ స్విచ్ ఒకటి |
| శీతలీకరణ పద్ధతి | DC 12V ఫ్యాన్ బలవంతపు గాలి శీతలీకరణ పద్ధతి |
| సూచిక శక్తి | 'పవర్', పీకింగ్: 'క్లిప్', సిగ్నల్: 'సిగ్నల్', |
| పవర్ కార్డ్ | (3 × 1.5 మిమీ2) × 1.5M (ప్రామాణికం) |
| విద్యుత్ సరఫరా | AC 220V ± 10% 50-60Hz |
| విద్యుత్ వినియోగం | 485W |
| నికర బరువు | 15.12 కిలోలు |
| స్థూల బరువు | 16.76 కిలోగ్రాములు |
(1) పరికరాల శీతలీకరణ విండో (2) శిఖర అణచివేత సూచిక (వక్రీకరణ దీపం)
(3) అవుట్పుట్ రక్షణ సూచిక (4) పవర్ స్విచ్ (5) పవర్ సూచిక
(6) సిగ్నల్ సూచిక (7) అధిక ఉష్ణోగ్రత రక్షణ సూచిక (8) అవుట్పుట్ వాల్యూమ్ సర్దుబాటు
(1) పవర్ ట్రాన్స్ఫార్మర్ అవుట్పుట్ భీమా (2) 100V స్థిర వోల్టేజ్ అవుట్పుట్ టెర్మినల్ (3) 70V స్థిర వోల్టేజ్ అవుట్పుట్ టెర్మినల్
(4) 4-16 యూరో స్థిర నిరోధక అవుట్పుట్ టెర్మినల్ (5) COM కామన్ అవుట్పుట్ టెర్మినల్ (6) AC220V పవర్ ఫ్యూజ్
(7) సిగ్నల్ ఇన్పుట్ టెర్మినల్ (8) సిగ్నల్ అవుట్పుట్ టెర్మినల్ (9) AC220V పవర్ సప్లై
గమనిక: ఈ వ్యవధిలో పవర్ యాంప్లిఫైయర్ యొక్క నాలుగు అవుట్పుట్ టెర్మినల్స్లో ఒక జతను మాత్రమే ఉపయోగించవచ్చు మరియు ఏ జత అయినా తప్పనిసరిగా COM కామన్ గ్రౌండ్కు కనెక్ట్ చేయబడాలి!
వెనుక ప్యానెల్ XLR సాకెట్ యొక్క కనెక్షన్ పద్ధతి క్రింద చూపిన విధంగా ఉంటుంది: