JWAT151V విధ్వంస నిరోధక ప్రజా అత్యవసర టెలిఫోన్, సమర్థవంతమైన కియోస్క్ టెలిఫోన్ సిస్టమ్ పరిష్కారాన్ని అందించడానికి రూపొందించబడింది.
టెలిఫోన్ బాడీ SUS304 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్తో (కోల్డ్ రోల్డ్ స్టీల్ ఐచ్ఛికం) తయారు చేయబడింది, ఇది తుప్పు మరియు ఆక్సీకరణ నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది. దీనిలోని అధిక తన్యత గల హ్యాండ్సెట్ 100 కిలోల బలాన్ని తట్టుకోగలదు. దీనిని అమర్చడం మరియు గోడకు సర్దుబాటు చేయడం చాలా సులభం. 4 స్క్రూల ద్వారా హౌసింగ్ మరియు బ్యాక్ప్లేట్ను సులభంగా బిగించవచ్చు. ప్యానెల్లో 5 స్పీడ్ డయల్ బటన్లు ఉన్నాయి మరియు బటన్ల సంఖ్య మరియు పనితీరును అనుకూలీకరించవచ్చు. అదనపు బలం మరియు మన్నిక కోసం ట్యాంపర్ రెసిస్టెంట్ సెక్యూరిటీ స్క్రూలతో అమర్చబడింది. కృత్రిమ నష్టాన్ని నివారించడానికి కేబుల్ ప్రవేశ ద్వారం ఫోన్ వెనుక భాగంలో ఉంటుంది.
రంగును అనుకూలీకరించుకోవచ్చు, కీప్యాడ్తో, కీప్యాడ్ లేకుండా మరియు అభ్యర్థన మేరకు అదనపు ఫంక్షన్ బటన్లతో సహా అనేక వెర్షన్లు అందుబాటులో ఉన్నాయి.
టెలిఫోన్ భాగాలు స్వయంగా తయారు చేయబడతాయి, కీప్యాడ్, క్రెడిల్, హ్యాండ్సెట్ వంటి ప్రతి భాగాన్ని అనుకూలీకరించవచ్చు.
1. 304 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ మెటీరియల్ షెల్, అధిక యాంత్రిక బలం మరియు బలమైన ప్రభావ నిరోధకత.
2. హెవీ డ్యూటీ హ్యాండ్సెట్, వినికిడి సహాయక పరికరానికి అనుకూలమైన రిసీవర్, నాయిస్ క్యాన్సిలింగ్ మైక్రోఫోన్ అందుబాటులో ఉన్నాయి.
3. స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ స్పీడ్ డయల్ కీలు.
4. స్పీకర్ మరియు మైక్రోఫోన్ యొక్క సెన్సిటివిటీని సర్దుబాటు చేయవచ్చు; G.729, G.723, G.711, G.722, G.726 వంటి ఐచ్ఛిక వాయిస్ కోడింగ్ పద్ధతులు; 2 లైన్ల SIP, SIP 2.0 (RFC3261) లకు మద్దతు.
5. IP ప్రోటోకాల్లు: IPv4, TCP, UDP, TFTP, RTP, RTCP, DHCP, SIP.
6. IP66 వరకు వాతావరణ నిరోధక రక్షణ.
7. గోడకు అమర్చవచ్చు, సులభమైన సంస్థాపన.
8. బహుళ హౌసింగ్లు మరియు రంగులు.
9. స్వయంగా తయారు చేసుకున్న టెలిఫోన్ విడిభాగం అందుబాటులో ఉంది.
10. CE, FCC, RoHS, ISO9001 ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంది.
స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ఫోన్ను జైళ్లు, ఆసుపత్రులు, ఆయిల్ రిగ్లు, ప్లాట్ఫారమ్లు, వసతి గృహాలు, విమానాశ్రయాలు, కంట్రోల్ రూమ్లు, సాలీ పోర్ట్లు, పాఠశాలలు, ప్లాంట్, గేట్లు మరియు ప్రవేశ మార్గాలు, PREA ఫోన్, లేదా వెయిటింగ్ రూమ్లు మొదలైన వివిధ రకాల ప్రదేశాలలో ఉపయోగించవచ్చు.
| వస్తువు | సాంకేతిక డేటా |
| కమ్యూనికేషన్ ప్రోటోకాల్ | SIP 2.0 (RFC-3261) |
| వోల్టేజ్ | POE లేదా AC100-240V |
| స్టాండ్బై వర్క్ కరెంట్ | ≤1mA |
| ఫ్రీక్వెన్సీ ప్రతిస్పందన | 250~3000 Hz |
| రింగర్ వాల్యూమ్ | >85dB(A) |
| తుప్పు గ్రేడ్ | డబ్ల్యూఎఫ్2 |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -40~+70℃ |
| విధ్వంస నిరోధక స్థాయి | ఐకే10 |
| వాతావరణ పీడనం | 80~110KPa |
| బరువు | 4 కిలోలు |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత | ≤95% |
| సంస్థాపన | గోడకు అమర్చిన |
మీకు ఏదైనా రంగు కావాలంటే, పాంటోన్ రంగు నంబర్ను మాకు తెలియజేయండి.
85% విడిభాగాలను మా స్వంత ఫ్యాక్టరీలోనే ఉత్పత్తి చేస్తాము మరియు వాటికి సరిపోయే పరీక్షా యంత్రాల సహాయంతో, వాటి పనితీరును మరియు ప్రమాణాన్ని మేము నేరుగా ధృవీకరించగలుగుతాము.