జోయివో JWAY007 వాటర్ప్రూఫ్ హార్న్ లౌడ్స్పీకర్
బయట ఉపయోగించే జోయివో వాటర్ప్రూఫ్ టెలిఫోన్తో అనుసంధానించవచ్చు.
అల్యూమినియం మిశ్రమ లోహపు పెంకు, అధిక యాంత్రిక బలం, తాకిడి నిరోధకత.
షెల్ ఉపరితలంపై UV రక్షణ సామర్థ్యం, ఆకర్షణీయమైన రంగు.
బహిరంగ ప్రదేశాల నుండి అధిక శబ్దం గల పారిశ్రామిక సముదాయాల వరకు, ఈ వాటర్ప్రూఫ్ హార్న్ లౌడ్స్పీకర్ అవసరమైన చోటల్లా ముఖ్యమైన ధ్వనిని అందిస్తుంది. ఇది పార్కులు మరియు క్యాంపస్ల వంటి బహిరంగ ప్రదేశాలలో సందేశాలను విశ్వసనీయంగా ప్రసారం చేస్తుంది, అదే సమయంలో ఫ్యాక్టరీలు మరియు నిర్మాణ స్థలాల వంటి శబ్దభరిత వాతావరణాలలో కూడా ఇది అనివార్యంగా ఉపయోగపడుతుంది, ముఖ్యమైన సమాచారం ఎల్లప్పుడూ స్పష్టంగా మరియు సమర్థవంతంగా వినిపించేలా చేస్తుంది.
| శక్తి | 25W |
| ఇంపెడెన్స్ | 8Ω |
| ఫ్రీక్వెన్సీ ప్రతిస్పందన | 300~8000 Hz |
| రింగర్ వాల్యూమ్ | 110dB |
| అయస్కాంత సర్క్యూట్ | బాహ్య అయస్కాంత |
| పౌనఃపున్య లక్షణాలు | మధ్యలో-శ్రేణి |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -30 - +60℃ |
| వాతావరణ పీడనం | 80~110KPa |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత | ≤95% |
| సంస్థాపన | గోడకు అమర్చిన |
| లైన్ వోల్టేజ్ | 120/70/30 వి |
| రక్షణ స్థాయి | IP66 |