JWAT208 వాతావరణ నిరోధక ఆటో డయల్ టెలిఫోన్ అల్యూమినియం మిశ్రమ లోహంతో డై-కాస్టింగ్ మెటీరియల్తో తయారు చేయబడింది, దీనికి స్ప్రే కోటింగ్ రంగును అనుకూలీకరించారు. డోర్ తెరిచి ఉన్నప్పటికీ, దీని రక్షణ స్థాయి IP67. ఈ డోర్, హ్యాండ్సెట్ మరియు కీప్యాడ్ వంటి లోపలి భాగాలను శుభ్రంగా ఉంచడంలో సహాయపడుతుంది.
అనలాగ్ లేదా Voip లేదా 4G రకం వంటి అనేక వెర్షన్లు అందుబాటులో ఉన్నాయి, ఇవి స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ఆర్మర్డ్ కార్డ్ లేదా స్పైరల్తో, డోర్తో లేదా డోర్ లేకుండా, కీప్యాడ్తో, కీప్యాడ్ లేకుండా మరియు అభ్యర్థన మేరకు అదనపు ఫంక్షన్ బటన్లతో లభిస్తాయి.
1. అల్యూమినియం మిశ్రమ లోహంతో తయారు చేసిన డై-కాస్టింగ్ షెల్, అధిక యాంత్రిక బలం మరియు బలమైన ప్రభావ నిరోధకత కలిగి ఉంటుంది.
2.ప్రామాణిక అనలాగ్/VoIP ఫోన్.
3. వినికిడి సహాయ పరికరానికి అనుకూలమైన రిసీవర్, నాయిస్ క్యాన్సిలింగ్ మైక్రోఫోన్తో కూడిన హెవీ డ్యూటీ హ్యాండ్సెట్.
4. IP67 వాతావరణ నిరోధక రక్షణ తరగతి.
5. హ్యాండ్సెట్ ఎత్తినప్పుడు టెలిఫోన్కు ఆటో డయల్.
6. గోడకు అమర్చవచ్చు, సులభమైన సంస్థాపన.
7. కనెక్షన్: RJ11 స్క్రూ టెర్మినల్ జత కేబుల్.
8. రింగింగ్ ధ్వని స్థాయి: 80dB(A) కంటే ఎక్కువ.
9. ఐచ్ఛికంగా అందుబాటులో ఉన్న రంగులు.
10. స్వయంగా తయారు చేసుకున్న టెలిఫోన్ విడిభాగం అందుబాటులో ఉంది.
11. CE, FCC, RoHS, ISO9001 ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంది.
ఈ వాతావరణ నిరోధక టెలిఫోన్ సొరంగాలు, గనులు, సముద్రయానం, భూగర్భం, మెట్రో స్టేషన్లు, రైల్వే ప్లాట్ఫాం, రహదారి పక్కన, పార్కింగ్ స్థలాలు, ఉక్కు కర్మాగారాలు, రసాయన కర్మాగారాలు, విద్యుత్ కేంద్రాలు మొదలైన వాటికి మరియు సంబంధిత భారీ పారిశ్రామిక అనువర్తనాలకు చాలా ప్రజాదరణ పొందింది.
| వస్తువు | సాంకేతిక డేటా |
| విద్యుత్ సరఫరా | టెలిఫోన్ లైన్ ద్వారా విద్యుత్ సరఫరా -- DC48V |
| స్టాండ్బై వర్క్ కరెంట్ | ≤1mA |
| ఫ్రీక్వెన్సీ ప్రతిస్పందన | 250~3000 Hz |
| రింగర్ వాల్యూమ్ | ≥80dB(A) |
| తుప్పు గ్రేడ్ | WF1 |
| పరిసర ఉష్ణోగ్రత | -40~+60℃ |
| వాతావరణ పీడనం | 80~110KPa |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత | ≤95% |
| సీసపు రంధ్రం | 1-PG11 |
| సంస్థాపన | గోడకు అమర్చిన |
మీకు ఏదైనా రంగు కావాలంటే, పాంటోన్ రంగు నంబర్ను మాకు తెలియజేయండి.
85% విడిభాగాలను మా స్వంత ఫ్యాక్టరీలోనే ఉత్పత్తి చేస్తాము మరియు వాటికి సరిపోయే పరీక్షా యంత్రాల సహాయంతో, వాటి పనితీరును మరియు ప్రమాణాన్ని మేము నేరుగా ధృవీకరించగలుగుతాము.